

TAARIFA YA MIRADI YA MAENDELEO ITAKAYOTEKELEZWA KWA MWAKA WA FEDHA 2025/2026

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
1	Afya	BUMERA	KITENGA	Kulipa madeni ya wazabuni walioleta vifaa vya ujenzi kituo cha afya Bumera	Mapato ya Ndani	12,000,000.00
2	Afya	KWIHANCHA	GIBASO	Kukamilisha ujenzi wa kituo cha afya Kwihancha	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
3	Afya	KWIHANCHA	GIBASO	Ujenzi wa nyumba pacha (2 in 1) ya watumishi kituo cha afya Kwihancha	Mapato ya Ndani	70,000,000.00
4	Afya	NYARERO	KEMAKORERE	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Kemakorere	Mapato ya Ndani	15,000,000.00
5	Afya	MANGA	KEMBWI	Kukarabati zahanati ya kijiji cha Kembwi	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
6	Afya	KIORE	KEWAMAMBA	Ujenzi wa kichomea taka zahanati ya Kewamamba	Mapato ya Ndani	10,000,000.00
7	Afya	KIORE	NYAGISYA	Ununuzi na ufungaji wa milango katika zahanati ya Nyagisya	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
8	Afya	SUSUNI	KIONGERA	Kukamilisha ujenzi wa maabara zahanati ya Kiongera	Mapato ya Ndani	15,000,000.00
9	Afya	SUSUNI	KIONGERA	Kukamilisha ujenzi wa jengo la wagonjwa wa ndani	Mapato ya Ndani	15,000,000.00
10	Afya	SUSUNI	MATAMANKWE	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mtumishi zahanati ya Matamankwe	Mapato ya Ndani	30,000,000.00
11	Afya	MANGA	MTANA	Kuingiza umeme wa 3 phase katika kituo cha afya Mtana	Mapato ya Ndani	12,500,000.00
12	Afya	KOMASWA	SOMBANYASOKO	Kukamilisha ujenzi wa zahanati ya kijiji cha Sombanyasoko	Mapato ya Ndani	70,000,000.00
13	Afya	BINAGI	MAGOMA	Ujenzi wa nyumba pacha (2 in 1) ya watumishi kituo cha afya Magoma	Mapato ya Ndani	70,000,000.00
14	Afya	NYAKONGA	MAGOTO	Ununuzi wa jenereta la tahadhari katika kituo cha afya Magoto	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
15	Afya	MURIBA	TAGARE	Kukamilisha ujenzi wa zahanati katika kijiji cha Tagare	Mapato ya Ndani	30,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
16	Afya	KIBASUKA	NYARWANA	Kuanza ujenzi wa jengo la OPD katika kituo cha afya Nyarwana	Mapato ya Ndani	130,000,000.00
17	Biashara	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Upembuzi yakinifu kwa ajili ya kuandaa michoro na makadirio ya vifaa na kuanza ujenzi hatua za awali za ukumbi wa Halmashauri	Mapato ya Ndani	485,000,000.00
18	Biashara	KOMASWA	SURUBU	Kukamilisha ujenzi wa maegesho ya Malori Komaswa	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
19	Biashara	REGICHERI	NG'ERENG'ERE	Kukamilisha ujenzi wa stendi ya mabasi Ng'ereng'ere	Mapato ya Ndani	150,000,000.00
20	Biashara	SIRARI	SOKONI	Upembuzi yakinifu kwa ajili ya kuandaa michoro na makadirio ya vifaa ya soko la Sirari	Mapato ya Ndani	165,000,000.00
21	Elimu	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kusimika majiko yanayotumia nishati safi katika shule za msingi na Sekondari	Mapato ya Ndani	90,010,000.00
22	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ununuzi wa madawati 3000 kwa ajili ya shule za msingi	Mapato ya Ndani	255,000,000.00
23	Elimu Msingi	MANGA	BISARWI	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa katika shule ya msingi Bisarwi	Mapato ya Ndani	25,000,000.00
24	Elimu Msingi	NYAROKOBA	MSEGE	Ujenzi wa miundombinu ya kuvuna maji ya mvua katika shule ya msingi Bong'eng'e	Mapato ya Ndani	5,000,000.00
25	Elimu Msingi	GANYANGE	BOREGA A	Ukarabati wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Borega A	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
26	Elimu Msingi	MBOGI	BOREGA B	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mtumishi shule ya msingi Borega B	Mapato ya Ndani	30,000,000.00
27	Elimu Msingi	NYAROKOBA	GENKURU	Ujenzi wa choo matundu 9 shule ya msingi Genkuru	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
28	Elimu Msingi	NYAMWAGA	GWITARE	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Gwitare	Mapato ya Ndani	50,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
29	Elimu Msingi	GWITIRYO	GWITIRYO	Ukarabati wa vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Gwitiryo	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
30	Elimu Msingi	ITIRYO	ITIRYO	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 5 vya madarasa shule ya msingi Kwigogo	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
31	Elimu Msingi	ITIRYO	ITIRYO	Ujenzi wa choo matundu 9 shule ya msingi Kwigogo	Mapato ya Ndani	18,900,000.00
32	Elimu Msingi	ITIRYO	KANGARIANI	Kukarabati vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Kangariani	Mapato ya Ndani	21,100,000.00
33	Elimu Msingi	KEMAMBO	MRITO	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Kegni	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
34	Elimu Msingi	KEMAMBO	MRITO	Ujenzi wa nyumba pacha (2 in 1) ya watumishi shule ya msingi Kegni	Mapato ya Ndani	70,000,000.00
35	Elimu Msingi	NYARERO	KEMAKORERE	Kukarabati miundombinu ya shule ya msingi Kemakorere	Mapato ya Ndani	100,000,000.00
36	Elimu Msingi	GORONG'A	MASURURA	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa shule ya msingi Kewairumbe	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
37	Elimu Msingi	NYAMWAGA	KIMUSI	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kimusi	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
38	Elimu Msingi	MBOGI	KITAGUTITI	Kukarabati chumba 1 cha darasa shule ya msingi Kitagutiti	Mapato ya Ndani	5,000,000.00
39	Elimu Msingi	MBOGI	KITAGUTITI	Kukarabati nyumba ya mtumishi shule ya msingi Kitagutiti	Mapato ya Ndani	12,500,000.00
40	Elimu Msingi	MBOGI	KITENGA	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule mpya ya msingi Kemwita	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
41	Elimu Msingi	MWEMA	KOROTAMBE	Kukarabati vyumba 4 vya madarasa shule ya msingi Korotambe	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
42	Elimu Msingi	MURIBA	MURIBA	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Kumwika	Mapato ya Ndani	25,000,000.00
43	Elimu Msingi	MWEMA	NYAMOHONDA	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya mtumishi shule ya msingi Kwigenge	Mapato ya Ndani	30,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
44	Elimu Msingi	MWEMA	NYAMOHONDA	ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Kwigenge	Mapato ya Ndani	25,000,000.00
45	Elimu Msingi	MWEMA	NYAMOHONDA	Ujenzi wa choo matundu 7 shule ya msingi Kwigenge	Mapato ya Ndani	15,000,000.00
46	Elimu Msingi	NYAKONGA	MAGOTO	Kukamilisha ujenzi wa jengo la utawala shule ya msingi Magoto	Mapato ya Ndani	15,000,000.00
47	Elimu Msingi	NYAKONGA	MAGOTO	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Magoto	Mapato ya Ndani	30,000,000.00
48	Elimu Msingi	NYAKONGA	MAGOTO	Ujenzi wa nyumba ya mtumishi shule ya msingi Magoto	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
49	Elimu Msingi	NYANSINCHA	NYANTIRA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Muringi	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
50	Elimu Msingi	MBOGI	NYABITOCHO	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Nyabitocho	Mapato ya Ndani	12,500,000.00
51	Elimu Msingi	MBOGI	NYABITOCHO	Ujenzi wa matundi 11 ya vyoo shule ya msingi Nyabitocho	Mapato ya Ndani	23,000,000.00
52	Elimu Msingi	MBOGI	NYABITOCHO	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mtumishi shule ya msingi Nyabitocho	Mapato ya Ndani	30,000,000.00
53	Elimu Msingi	NYAKONGA	NYAKONGA	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya mtumishi shule ya msingi Nyakonga	Mapato ya Ndani	40,000,000.00
54	Elimu Msingi	NYAMWAGA	KEISANGORA	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Nyamerama	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
55	Elimu Msingi	NYANUNGU	NYAMOMBARA	Kukarabati vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Nyamombara	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
56	Elimu Msingi	NYANUNGU	NYANDAGE	Ujenzi wa nyumba 1 pacha (2 in 1) shule ya msingi Nyandage	Mapato ya Ndani	70,000,000.00
57	Elimu Msingi	NYANSINCHA	NYANSINCHA	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya watumishi shule ya msingi Nyansincha	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
58	Elimu Msingi	NYARERO	NYARERO	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 2 za watumishi shule ya msingi Nyarero	Mapato ya Ndani	60,000,000.00
59	Elimu Msingi	REGICHERI	REMAGWE	Ujenzi wa choo matundu 8 shule mpya ya msingi Regicheri	Mapato ya Ndani	21,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
60	Elimu Msingi	NYAROKOBA	MSEGE	Kukamilisha ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Rewandwe	Mapato ya Ndani	10,000,000.00
61	Elimu Msingi	NYARERO	ROSANA	Kukamilisha ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Rosana	Mapato ya Ndani	12,500,000.00
62	Elimu Msingi	NYARERO	SORONETA	Kukarabati vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Soroneta	Mapato ya Ndani	17,500,000.00
63	Elimu Msingi	KOMASWA	SURUBU	Kukarabati vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Surubu	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
64	Elimu Msingi	BINAGI	NYAMWIGURA	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Tumaini	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
65	Elimu Msingi	BUMERA	TURUGETI	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Bung'ori (Turugeti)	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
66	Elimu Sekondari	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ununuzi wa seti ya viti na meza 3611 kwa ajili ya shule za sekondari	Mapato ya Ndani	324,990,000.00
67	Elimu Sekondari	SIRARI	SIRARI	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari Bukira	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
68	Elimu Sekondari	NYAROKOBA	MSEGE	Ujenzi wa nyumba ya mtumishi shule mpya ya sekondari Msege (Bwirege)	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
69	Elimu Sekondari	GWITIRYO	KITAGASEMBE	Ukarabati wa miundombinu ya shule ya sekondari Inchugu	Mapato ya Ndani	100,000,000.00
70	Elimu Sekondari	KEMAMBO	KEWANJA	Ujenzi wa mabweni 2 ya wanafunzi shule ya sekondari Ingwe	Mapato ya Ndani	280,000,000.00
71	Elimu Sekondari	KIBASUKA	WEIGITA	Kukamilisha ujenzi wa maabara 3 za sayansi shule mpya ya sekondari Weigita	Mapato ya Ndani	90,000,000.00
72	Elimu Sekondari	GORONG'A	KITAWASI	Kukarabati vyumba 4 vya madarasa shule ya sekondari Kitawasi	Mapato ya Ndani	40,000,000.00
73	Elimu Sekondari	MANGA	MTANA	Kuingiza maji ya bomba shule ya sekondari Mtana	Mapato ya Ndani	12,500,000.00
74	Elimu Sekondari	MANGA	MTANA	Ununuzi wa seti 30 ya viti na meza za wanafunzi shule ya sekondari Mtana	Mapato ya Ndani	20,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
75	Elimu Sekondari	SUSUSNI	KIKOMORI	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule mpya ya sekondari Kikomori (Mwema)	Mapato ya Ndani	30,000,000.00
76	Elimu Sekondari	MATONGO	MJINI KATI	Ununuzi wa seti ya viti na meza 250 shule mpya ya sekondari Mjini Kati	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
77	Elimu Sekondari	MATONGO	MJINI KATI	Ujenzi wa nyumba pacha (2 in 1) shule mpya ya sekondari Mjini Kati	Mapato ya Ndani	70,000,000.00
78	Elimu Sekondari	PEMBA	NYABISAGA	Ujenzi wa nyumba pacha (2 in 1) shule ya sekondari Nyaibara	Mapato ya Ndani	70,000,000.00
79	Elimu Sekondari	REGICHERI	NG'ERENG'ERE	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya sekondari Nyansisine	Mapato ya Ndani	25,000,000.00
80	Fedha	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ujenzi wa vibanda 15 katika maeneo ya kukusanyia mapato	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
81	Kilimo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ununuzi wa mbegu za alizeti kilo 200 na kuzisambaza kwa wakulima kwa ajili ya kuzalisha mafuta	Mapato ya Ndani	12,900,000.00
82	Kilimo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kuanzisha mashamba darasa ya kuzalisha mboga mboga katika shule za msingi na sekondari	Mapato ya Ndani	16,650,000.00
83	Kilimo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kununua na kusambaza mbegu za mihogo zenye ukinzani na magonjwa	Mapato ya Ndani	5,000,000.00
84	Kilimo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kununua na kusambaza miche 500 ya parachichi aina ya HASS na kuisambaza kwa wakulima	Mapato ya Ndani	8,940,000.00
85	Kilimo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kuzalisha miche chotara 40,000 ya Kahawa na kuisambaza kwa wakulima	Mapato ya Ndani	60,910,000.00
86	Maliasili	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kuzalisha miche ya miti 1,500,000 na kuigawa kwa wananchi katika kitalu cha Nyamwaga	Mapato ya Ndani	15,000,000.00
87	Kilimo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Utoaji wa chanjo dhidi ya kichaa cha mbwa katika kata 26	Mapato ya Ndani	15,127,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
88	Kilimo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kutoa chanjo dhidi ya ugonjwa wa kimeta (Athrax) katika kata za Nyanungu, Kwihancha, Nyarokoba, Itiryo na Gorong'a	Mapato ya Ndani	15,310,000.00
89	Kilimo	NYAMWAGA	NYAMWAGA	Ukarabati wa kichinjio (slougher slab) katika kijiji cha Nyamwaga	Mapato ya Ndani	6,000,000.00
90	Kilimo	MANGA	MTANA	Ukarabati wa fensi na choo katika mnada wa mtana	Mapato ya Ndani	10,000,000.00
91	Kilimo	MANGA	MTANA	Ujenzi wa sehemu ya kuuzia samaki katika mnada wa mtana	Mapato ya Ndani	17,000,000.00
92	Kilimo	KIORE	NKEREGE	Kuanzisha shamba darasa la malisho ya mifugo kijiji cha Nkerege	Mapato ya Ndani	8,563,000.00
93	M/Jamii	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kutoa mikopo yenye riba nafuu kwa vikundi vya wanawake (4%), vijana (4%) na watu wenye ulemavu (2)	Mapato ya Ndani	1,260,770,500.00
94	Mipango	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Usimamizi na ufuatiliaji wa shughuli za maendeleo	Mapato ya Ndani	480,212,000.00
95	Ujenzi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ufunguzi/ukarabati wa barabara ndani ya Halmashauri	Mapato ya Ndani	512,240,500.00
96	Ujenzi	MURIBA	BUNGURERE	Ukarabati wa barabara Km 1 kutoka Bungurere senta hadi Bungurere sekondari	Mapato ya Ndani	30,000,000.00
97	Ujenzi	SIRARI	SIRARI	Ukarabati wa barabara Km 2 kutoka barabara kuu ya lami hadi shule ya sekondari Sirari	Mapato ya Ndani	30,000,000.00
98	Ujenzi	SIRARI	KANISANI	Ujenzi wa daraja la kuvuka kwa miguu katika kitongoji cha Kwitanka kijiji cha kanisani	Mapato ya Ndani	10,000,000.00
99	Ujenzi	GWITIRYO	KITAGASEMBE	Ujenzi wa barabara Km 5 kutoka Nyagamuru - Kwitanka - Bumara hadi Rante	Mapato ya Ndani	70,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
100	Ujenzi	BUMERA	KWISARARA	Ujenzi wa Box calvate mto Nhiirta kijiji cha Kwisarara	Mapato ya Ndani	30,000,000.00
101	Ujenzi	KIORE	NYAGISYA	Kulima barabara Km 8 kutoka Itacho kupitia Kiore hadi Rowansore Mtana	Mapato ya Ndani	60,000,000.00
102	Ujenzi	NYANSINCHA	NYANTIRA	Kulima barabara Km 2 kutoka Kogetende hadi Bwengeri	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
103	Ujenzi	REGICHERI	REMGWE	Kulima barabara Km 5 kutoka Remagwe hadi Korotambe	Mapato ya Ndani	44,000,000.00
104	Utawala	BUMERA	KWISARARA	Kukamilisha ujenzi wa ofisi ya kijiji cha Kwisarara	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
105	Utawala	PEMBA	KYORUBA	Kukamilisha ujenzi wa ofisi ya kijiji cha Kyoruba	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
106	Utawala	NYANUNGU	MANGUCHA	Ujenzi wa matundu 2 ya vyoo ofisi ya kata Mangucha	Mapato ya Ndani	5,000,000.00
107	Utawala	NYAKONGA	NYAKONGA	Ujenzi wa ofisi ya kata ya Nyakonga	Mapato ya Ndani	50,000,000.00
108	Utawala	BINAGI	NYAMWIGURA	Ujenzi wa kituo cha polisi kata ya Binagi katika kijiji cha Nyamwigura	Mapato ya Ndani	150,000,000.00
109	Utwala	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ujenzi wa kichomea taka katika eneo la ofisi za Halmashauri Nyamwaga	Mapato ya Ndani	10,000,000.00
110	Utwala	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ujenzi wa choo cha nje matundu 4 katika ofisi za Halmashauri Nyamwaga	Mapato ya Ndani	15,000,000.00
111	Utwala	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ujenzi wa nyumba 2 pacha (2 in 1) za watumishi Halmashauri	Mapato ya Ndani	240,000,000.00
112	Utwala	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ujenzi wa tanki ardhini la kuhifadhia maji ya mvua katika eneo la Ofisi za Halmashauri	Mapato ya Ndani	40,000,000.00
113	Utwala	KWIHANCHA	GIBASO	Kukarabati kituo cha polisi kijiji cha Gibaso	Mapato ya Ndani	20,000,000.00
114	Utwala	MURIBA	KOBORI	Ukarabati wa ofisi ya kijiji cha Kobori	Mapato ya Ndani	5,000,000.00
				Jumla Mapato ya Ndani		7,564,623,000.00
115	Afya	GANYANGE	NYAKALIMA	Kuchangia ukamilishaji wa jengo la OPD zahanati ya Nyakalima	Mfuko wa Jimbo	5,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
116	Biashara	GANYANGE	BOREGA A	Ujenzi wa choo matundu 2 soko la Borega A	Mfuko wa Jimbo	3,000,000.00
117	Biashara	MWEMA	NYAMOHONDA	Uwekaji wa taa za sola katika soko la kijiji cha Nyamohonda	Mfuko wa Jimbo	2,202,000.00
118	Biashara	SIRARI	SOKONI	Uwekaji wa taa za sola katika soko la kijiji cha Sokoni	Mfuko wa Jimbo	2,202,000.00
119	Elimu Msingi	NYAROKOBA	MSEGE	Kuchangia ujenzi wa chumba 1 cha Darasa shule ya msingi Kuruya (Bong'eng'e)	Mfuko wa Jimbo	10,000,000.00
120	Elimu Msingi	ITIRYO	KANGARIANI	Kuchangua ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Birandi (Kangariani)	Mfuko wa Jimbo	7,500,000.00
121	Elimu Msingi	GORONG'A	KITAWASI	Kuchangia ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Kitawasi	Mfuko wa Jimbo	2,052,000.00
122	Elimu Msingi	KIBASUKA	NYAKUNGURU	Kuchangia ujenzi wa matundu 16 ya vyoo shule ya msingi Nyamichale	Mfuko wa Jimbo	5,000,000.00
123	Elimu Msingi	NYARERO	NYARERO	Kukamilisha ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Nyarero	Mfuko wa Jimbo	12,500,000.00
124	Elimu Msingi	SUSUNI	KIONGERA	Kukamilisha ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule mpya ya msingi Itumbe (Umoja)	Mfuko wa Jimbo	1,425,000.00
125	Elimu Sekondari	KIORE	KEWAMAMBA	Kukamilisha ujenzi ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya sekondari Kewamamba	Mfuko wa Jimbo	4,000,000.00
126	Elimu Sekondari	KIBASUKA	WEIGITA	Kuchangia ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule ya sekondari Weigita	Mfuko wa Jimbo	5,000,000.00
127	Elimu Sekondari	MBOGI	KITAGUTITI	Kuchangia ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule ya sekondari Kitagutiti	Mfuko wa Jimbo	10,000,000.00
128	Elimu Sekondari	SUSUNI	KIKOMORI	Kuchangia ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule ya msingi Kikomori (Mwema)	Mfuko wa Jimbo	5,700,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
				Jumla Mfuko wa Jimbo		75,581,000.00
129	Afya	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ununuzi wa vifaa tiba katika vituo vya kutolea huduma za Afya	Serikali Kuu	100,000,000.00
130	Elimu	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Uendeshaji wa mitihani ya kitaifa ya darasa la nne, saba na kidato cha pili, nne na sita mwaka 2025	Serikali Kuu	1,767,767,000.00
131	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Uendeshaji shule za msingi 130 kupitia fedha za Capitation	Serikali Kuu	664,836,000.00
132	Elimu Msingi	NYARERO	KEMAKORERE	Kukamilisha ujenzi wa chumba cha darasa shule ya msingi Kihero	Serikali Kuu	12,500,000.00
133	Elimu Msingi	KIORE	NKEREGE	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Masota	Serikali Kuu	37,500,000.00
134	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Posho ya madaraka kwa walimu wakuu shule za msingi 130 na waratibu elimu 26	Serikali Kuu	390,000,000.00
135	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Chakula cha wanafunzi wenye mahitaji maalumu katika shule za msingi Nyamwaga na Kwihore	Serikali Kuu	18,711,000.00
136	Elimu Sekondari	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Uendeshaji shule za sekondari 50 kupitia fedha za Capitation	Serikali Kuu	389,313,000.00
137	Elimu Sekondari	REGICHERI	NG'ERENG'ERE	Kukamilisha ujenzi wa maabara 2 za sayansi shule ya sekondari Nyansisine	Serikali Kuu	60,000,000.00
138	Elimu Sekondari	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Posho ya madaraka kwa wakuu wa shule za sekondari 49	Serikali Kuu	147,600,000.00
139	Elimu Sekondari	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Chakula cha wanafunzi wa A-Level shule za sekondari	Serikali Kuu	1,743,120,000.00
140	Elimu Sekondari	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Uendeshaji wa shule za sekondari kupitia fidia ya ada	Serikali Kuu	784,300,000.00
141	Kilimo	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ununuzi wa gari (Land curser hard top 5 doors) kwa shughuli za ufuatiliaji sekta ya Kilimo	Serikali Kuu	220,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
142	Mipango	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya maendeleo kwa fedha za Serikali Kuu	Serikali Kuu	10,000,000.00
143	Utwala	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 3 za wakuu wa Idara Nyamwaga	Serikali Kuu	120,000,000.00
144	Utwala	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ununuzi wa samani katika jengo la Halmashauri Nyamwaga	Serikali Kuu	300,000,000.00
145	Utwala	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Ukarabati wa jengo la ofisi za Halmashauri Nyamwaga	Serikali Kuu	26,326,000.00
146	Utwala	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kusawazisha eneo la ofisi za Halmashauri na Kujenga paki za magari	Serikali Kuu	225,674,000.00
				Jumla Serikali Kuu		7,017,647,000.00
147	Elimu Sekondari	MWEMA	NYAMOHONDA	Ujenzi wa shule mpya ya sekondari kata ya Mwema kijiji cha Nyamohonda	SEQUIP	605,000,000.00
148	Elimu Sekondari	NYANUNGU	KEGONGA	Ujenzi wa nyumba pacha (2 in 1) shule ya sekondari Kegonga	SEQUIP	100,000,000.00
				Jumla SEQUIP		705,000,000.00
149	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Mafunzo kazini kwa walimu wa shule za msingi	BHC-UK	150,000,000.00
				Jumla BHC - UK		150,000,000.00
150	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kufuatilia na kusimamia utekelezaji wa miradi ya Boost	Boost	29,235,000.00
151	Elimu Msingi	MANGA	MTANA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Abainano	Boost	50,000,000.00
152	Elimu Msingi	MANGA	BISARWI	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Bisarwi	Boost	50,000,000.00
153	Elimu Msingi	MANGA	KEMBWI	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kembwi	Boost	50,000,000.00
154	Elimu Msingi	GORONG'A	MASURURA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kewairumbe	Boost	50,000,000.00
155	Elimu Msingi	MBOGI	KITENGA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kitenga	Boost	50,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
156	Elimu Msingi	MWEMA	NYAMOHONDA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kwigenge	Boost	50,000,000.00
157	Elimu Msingi	GANYANGE	BOREGA A	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kwinogo	Boost	50,000,000.00
158	Elimu Msingi	GORONG'A	MASURURA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Masurura	Boost	50,000,000.00
159	Elimu Msingi	GORONG'A	MASURURA	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Masurura	Boost	12,600,000.00
160	Elimu Msingi	SUSUNI	MATAMANKWE	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Matamankwe	Boost	50,000,000.00
161	Elimu Msingi	SUSUNI	MATAMANKWE	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Matamankwe	Boost	12,600,000.00
162	Elimu Msingi	KEMAMBO	MRITO	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Mrito	Boost	50,000,000.00
163	Elimu Msingi	KEMAMBO	MRITO	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Mrito	Boost	12,600,000.00
164	Elimu Msingi	KIBASUKA	NYAKUNGURU 'B'	Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Nyakunguru B	Boost	75,000,000.00
165	Elimu Msingi	KIBASUKA	NYAKUNGURU 'B'	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Nyakunguru B	Boost	12,600,000.00
166	Elimu Msingi	BINAGI	MAGOMA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Nyamisochi	Boost	50,000,000.00
167	Elimu Msingi	BINAGI	MAGOMA	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Nyamisochi	Boost	12,600,000.00
168	Elimu Msingi	NYANUNGU	NYAMOMBARA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Nyamombara	Boost	50,000,000.00
169	Elimu Msingi	NYARERO	KEMAKORERE	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Nyeigera	Boost	50,000,000.00
170	Elimu Msingi	NYARERO	KEMAKORERE	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Nyeigera	Boost	12,600,000.00
171	Elimu Msingi	REGICHERI	REMAGWE	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Rengumanche	Boost	50,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
172	Elimu Msingi	REGICHERI	REMAGWE	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Rengumanche	Boost	12,600,000.00
173	Elimu Msingi	SUSUNI	KIONGERA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Umoja	Boost	50,000,000.00
174	Elimu Msingi	SUSUNI	KIONGERA	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Umoja	Boost	12,600,000.00
				Jumla Boost		955,035,000.00
175	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kufuatilia na kusimamia utekelezaji wa miradi ya EP4R	EP4R	4,587,000.00
176	Elimu Msingi	ITIRYO	ITIRYO	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Itiryo	EP4R	50,000,000.00
177	Elimu Msingi	ITIRYO	ITIRYO	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Itiryo	EP4R	12,600,000.00
178	Elimu Msingi	NYANUNGU	KEGONGA	Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kegonga	EP4R	50,000,000.00
179	Elimu Msingi	NYANUNGU	KEGONGA	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Kegonga	EP4R	12,600,000.00
180	Elimu Msingi	GORONG'A	MASURURA	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Kewairumbe	EP4R	12,600,000.00
181	Elimu Msingi	MWEMA	NYAMOHONDA	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Kwigenge	EP4R	12,600,000.00
				Jumla EP4R		154,987,000.00
182	Afya	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Uendeshaji wa zoezi la utoaji wa chanjo katika vituo vya kutolea huduma za afya	GAVI	116,000,000.00
				Jumla GAVI		116,000,000.00
183	Afya	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Uendeshaji wa shuguuli mbalimbali katika vituo vya kutolea huduma za afya	HSBF	731,310,000.00
				Jumla HSBF		731,310,000.00
184	M/JAMII	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kuwezesha uhaulishaji wa fedha za TASAF kwa walengwa	TASAF	495,478,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
				Jumla TASAF		495,478,000.00
185	Afya	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Kudhibiti ugonjwa wa malaria na kutoa elimu ya kujikinga na ugonjwa wa maleria	Global Fund	128,452,000.00
				Jumla Global Fund		128,452,000.00
186	Afya	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Usimamizi na ufuatiliaji wa shughuli za usafi na kununua vifaa vya kupima maji	SRWSS	70,689,300.00
187	Afya	MANGA	BISARWI	Ujenzi wa matundu ya vyoo na miundombinu ya kuvuna maji ya mvua zahanati ya Bisarwi	SRWSS	50,500,000.00
188	Afya	MWEMA	NYAMOHONDA	Ujenzi wa matundu ya vyoo na miundombinu ya kuvuna maji ya mvua zahanati ya Nyamohonda	SRWSS	50,500,000.00
189	Afya	NYARERO	SORONETA	Ujenzi wa matundu ya vyoo na miundombinu ya kuvuna maji ya mvua zahanati ya Soroneta	SRWSS	50,500,000.00
190	Afya	MBOGI	NYABITOCHO	Ujenzi wa matundu ya vyoo na miundombinu ya kuvuna maji ya mvua zahanati ya Nyabitocho	SRWSS	50,079,700.00
191	Elimu Msingi	SIRARI	SIRARI	Ujenzi wa matundu ya choo 29 na sehemu za kunawia mikono shule ya msingi Nyairoma	SRWSS	53,493,000.00
192	Elimu Msingi	BINAGI	NYAMWIGURA	Ujenzi wa matundu ya choo 29 na sehemu za kunawia mikono shule ya msingi Tumaini	SRWSS	52,000,000.00
193	Elimu Msingi	BINAGI	NYASARICHO	Ujenzi wa matundu ya choo 29 na sehemu za kunawia mikono shule ya msingi Nyasaricho	SRWSS	50,000,000.00
194	Elimu Msingi	KOMASWA	SURUBU	Ujenzi wa matundu ya choo 26 na sehemu za kunawia mikono shule ya msingi Surubu	SRWSS	45,000,000.00

NA	IDARA	KATA/ HALMASHAURI	KIJIJI/ HALMASHAURI	SHUGHULI/MRADI	CHANZO CHA FEDHA	Budget
195	Elimu Msingi	MWEMA	KOROTAMBE	Ujenzi wa matundu ya choo 26 na sehemu za kunawia mikono shule ya msingi Muungano	SRWSS	42,000,000.00
196	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya SRWSS elimu msingi	SRWSS	10,000,000.00
				Jumla SRWSS		524,762,000.00
197	Elimu Msingi	HALMASHAURI	HALMASHAURI	Malipo ya posho kwa walimu wa kujitolea katika shule za msingi	GPE - TSP	42,926,000.00
198	Elimu Msingi	KWIHANCHA	GIBASO	Ujenzi wa kituo cha RTC na kuweka samani kwa ajili ya walimu wa msingi shule ya msingi Gibaso	GPE - TSP	55,286,000.00
				Jumla GPE - TSP		98,212,000.00
				Jumla Wahisani		4,059,236,000.00
				JUMLA KUU		18,641,506,000.00